ต้องการให้สิทธิ์เฉพาะ IPD ทำตามที่หมอมิตรบอกก็ยังไม่ได้

ต้องการให้สิทธิ์เฉพาะ IPD ทำตามที่หมอมิตรบอกก็ยังไม่ได้

โพสต์โดย sutthipongr เมื่อ ศุกร์ เม.ย. 10, 2009 11:35 pm

ต้องการให้สิทธิ์ เช่น สิทธิ์ เบิกต้นสังกัดผู้ป่วยใน ให้ใช้ได้เฉพาะที่ admit แล้ว กำหนด ตามที่หมอมิตรบอก ว่า
ประเภทผู้ป่วย=IPD
แต่กำหนดแล้ว ไม่ได้ผล เลยครับ คือใช้ได้ทั้ง ผู้ป่วยนอกด้วย รบกวนชี้แนะด้วยครับ
ความคิดเห็นส่วนตัวครับ
จำได้ว่า ก่อนจะ จัดการเรื่องสิทธิ์ โดยให้สามารถจัดการเรื่องสิทธิ์โดย Ctrl+F10 เรื่องสิทธ
ิ์นิ่งแล้ว

แต่ตอนนี้แกว่งๆ ยังไงอยู่ ????
***เราพิสูจน์ได้ด้วย ผลงานของเรา***

พอเพียง และ เพียงพอ ตามรอยพ่อของแผ่นดิน
sutthipongr

โพสต์โดย mit เมื่อ พุธ เม.ย. 15, 2009 1:26 am

มองไม่เห็นทั้งหมดนะครับ ลองตรวจดีๆ มีเครื่องหมายอะไรอยู่ข้างหน้าบรรทัดหรือไม่?
ที่สัตหีบใช้ 2 บรรทัดครับ

ต้นสังกัด
ประเภทผู้ป่วย =IPD

สำหรับผู้ป่วยนอกก็ใช้ 2 บรรทัดเหมือนกัน

ห้ามแก้ไข = YES
ประเภทผู้ป่วย =OPD
mit

โพสต์โดย dr.duck เมื่อ พฤหัสฯ. เม.ย. 16, 2009 10:04 am

เรียน หมอสุมิตรครับ
เรื่อง memo กำหนดค่ารักษา ด้วยครับ มัน ขึ้น error md_sel ครับ
dr.duck

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET