มาแล้วครับ เวบส่ง OP/PP ใหม่

มาแล้วครับ เวบส่ง OP/PP ใหม่

โพสต์โดย sutthipongr เมื่อ พุธ ม.ค. 06, 2010 3:51 pm

http://op.nhso.go.th/op/

น่าจะรวมทุกเรื่องของ OP/PP ที่เวบนี้
***เราพิสูจน์ได้ด้วย ผลงานของเรา***

พอเพียง และ เพียงพอ ตามรอยพ่อของแผ่นดิน
sutthipongr

โพสต์โดย itnongjik เมื่อ พฤหัสฯ. ม.ค. 07, 2010 10:45 am

เข้าไปดูแล้วครับ ถามเรื่อง error_codeOP สามารถตรวจสอบก่อนส่งได้ไหมครับ
itnongjik

..

โพสต์โดย sutthipongr เมื่อ พฤหัสฯ. ม.ค. 07, 2010 11:35 am

ข้อเท็จจริง นี่ไม่ทราบครับ เพราะเค้ายังไม่ชี้แจง (ผมคงไม่ได้เข้าร่วมประชุม สปสช สงขลา วันที่ 15 มกรา นะครับ ถ้าใครได้ไปมาบอกกันด้วยครับ)
แต่เข้าใจว่า จะฟ้องตอนส่งผ่านหน้าเวบ นั่นแหล่ะ ครับ เมื่อรู้ error code เราก็สามารถแก้ไข แล้วส่งใหม่ ที่ถูกได้ (ฟังมาอย่างนั้น) ... ครับ
***เราพิสูจน์ได้ด้วย ผลงานของเรา***

พอเพียง และ เพียงพอ ตามรอยพ่อของแผ่นดิน
sutthipongr

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET