up mit8.40 แล้ว error

โพสต์โดย 11419 เมื่อ เสาร์ ก.พ. 06, 2010 12:06 am

มีบางท่านงงๆ ที่ผม post ไว้ คือไม่ต้องอะไรมาก การ update ก็ทำเหมือนเดิมครับ

update.zip => g:\hospital\update
modify.zip =>g:\hospital\modify
library.zip=>g:\hospital\library
exe.zip ก็คลาย zip ไปไว้ที่ g:\hospital และ f:\fpd26 (กรณีที่เรียกใช้ sumitx.bat จาก f:\fpd26)
แล้วก็สั่ง mit_net8 /U

ส่วนที่เสริมถ้างง ไม่ต้องอ่านก็ได้ครับ เพราะทำข้างบนก็ใช้งานได้ปกติแล้วครับ

ปล.อย่าลืมเรื่อง flag ด้วยนะครับ คือพอเรามีเครื่องลูกที่เป็น XP อยู่แล้วเค้่าออกจากระบบไม่หมดจริงๆ จะทำให้ mitnet อาจจะ up ไม่สมบูรณ์

ิวิธีแก้ ก่อนจะ update ให้ flag เองครับ แบบน
ี้
FLAG G:\HOSPITAL\*.* /N
FLAG G:\HOSPITAL\DATA\*.* /N
FLAG G:\HOSPITAL\PUBLIC\*.* /N
แล้วก็สั่ง update
แค่นี้ก็ จะ update ได้สมบูรณ์แล้วครับ
11419

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET