โปรแกรม Chronic Disease Surveillance ถึงหมอมิตร

โพสต์โดย mit เมื่อ พุธ มี.ค. 24, 2010 8:13 pm

ข้อมูลบางอย่างที่ขาดอยู่ ไม่มีอยู่ใน 18 แฟ้มนี่ครับ ถ้าเป็นไปได้ก็กำหนดเพิ่มเป็นแฟ้มที่ 19 อะไรประมาณนั้นครับ กำหนดโครงสร้างมาให้ก็เรียบร้อย ถ้าเป็นเช่นนั้นก็แจ้งมครับเดี๋ยวทำให้
mit

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET