แฟ้มข้อมูลโภชนาการไม่ขึ้นครับ

แฟ้มข้อมูลโภชนาการไม่ขึ้นครับ

โพสต์โดย ปืนใหญ่จอมสลัด เมื่อ จันทร์ เม.ย. 26, 2010 9:09 am

Mit-net 01 Apr 2010 13:58
ลงข้อมูลอายุ น้ำหนัก ส่วนสูง ครบ แต่แฟ้มข้อมูลโภชนาการไม่ขึ้นให้ครับ
มีชื่ออยู่ในแฟ้มประชากรด้วย ลองเข้าไป active ดูก็ไม่ขึ้น
โรงพยาบาลเขาค้อ (โรงพยาบาลชุมชนขนาด 30 เตียง)
http://www.khaokhohospital.go.th
พักเขาค้อ 1 คืน อายุยืน 1 ปี
ดินแดนแห่งทะเลหมอกภูเขา
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปืนใหญ่จอมสลัด

..

โพสต์โดย sutthipongr เมื่อ จันทร์ เม.ย. 26, 2010 3:19 pm

Ctrl+F5 จะไม่โชว์
แต่ตอนส่งออก จะดึงออกมาพร้อมกับคิดระดับ โภชนาการ ให้ด้วย ซึ่งตรงกับ โครงสร้างของ nutrition ครับ
ผมก็ไม่แน่ใจว่า Ctrl+F5 รู้สึกจะขึ้นเฉพาะเด็กๆ นะ

แต่ใส่ไปเถอะครับ น้ำหนักและส่วนสูง ยังไงก็ออกครับ
ลองประมวลผล12+8 แล้วตรวจที่ nutrition ดูก็ได้ครับ
***เราพิสูจน์ได้ด้วย ผลงานของเรา***

พอเพียง และ เพียงพอ ตามรอยพ่อของแผ่นดิน
sutthipongr

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET