H_SERV เสีย

H_SERV เสีย

โพสต์โดย Jammies เมื่อ พุธ ก.ค. 07, 2010 8:45 am

วันนี้ต้องขอขอบคุณ คุณหมอสุมิตร มากๆครับ ที่บอกวิธีแก้ปัญหา error ของ MITNET ที่ก่อนเข้าต้องใส่รหัส รพ.ก่อนใช้ซึ่งอาการแบบนี้ไม่เคยเกิดขึ้นมาก่อนครับ เล่นเอาผมงงพักนึง ก่อนที่รีบตัดสินใจปรึกษาคุณหมอสุมิตร ครับและก็ได้คำตอบว่าเกิดจากไฟล์ H_SERV อาจมีคนเปลี่ยนชื่อ รพ.หรือไม่ก็ไฟล์เสีย ซึ่งวิธีแก้ก็สามารถทำได้ตามที่คุณหมอบอกไว้ครับ คือ copy ไฟล์มาแทนไฟล์เก่าครับ ต้องขอบคุณมากๆครับ :D
Jammies

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET