โครงสร้างผิด แก้อย่างไรครับ (ส่งข้อมูลให้ สสจ.)

..

โพสต์โดย sutthipongr เมื่อ พุธ ธ.ค. 29, 2010 11:53 am

ต้อง update เป็น 8.90 ครับ
อย่าลืมว่า
จาก 8.8 =>8.9 ต้องสั่ง mit_net8 /U ด้วยครับ
และให้ copy library.* ไปทับของ เดิมด้วยครับ

แล้ว utility ก็ใช้ของหน้าเวบตอนนี้เลยครับ

ถ้าทำทุกอย่างถูกต้อง ไม่มีทางที่ mitnet จะส่งออกโครงสร้างผิดครับ
***เราพิสูจน์ได้ด้วย ผลงานของเรา***

พอเพียง และ เพียงพอ ตามรอยพ่อของแผ่นดิน
sutthipongr

โพสต์โดย mit เมื่อ จันทร์ ม.ค. 03, 2011 9:31 pm

ถามอย่างนี้แล้วจะได้คำตอบไหม?
เพราะไม่อธิบายเลยว่าผิดอย่างไร? และที่ถูกคืออะไร? จะให้แก้ไขอะไร? ทราบแต่บอกว่าวันผิดซึ่งหมอตรวจดูแล้วว่าถูก ขณะนี้ข้อมูลที่ส่งออกมาสามารถนำไปตรวจด้วยโปรแกรมของ สปสช.ผ่าน 100% ทั้งการตรวจโครงสร้างและข้อมูล จึงไม่สามารถรู้ได้เลยว่าที่บอกว่าผิดคือตรงไหน อยากช่วยแต่ไม่รู้จะช่วยอย่างไร มีข้อมูลในช่อง SEQ สร้างขึ้นจากวันที่และข้อมูลอื่นๆจึงอาจเข้าใจผิดครับ
mit

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET