หลายคนสมัครสมาชิก webboard แห่งนี้ไม่ได้ครับ

หลายคนสมัครสมาชิก webboard แห่งนี้ไม่ได้ครับ

โพสต์โดย sutthipongr เมื่อ อาทิตย์ ก.พ. 20, 2011 6:42 pm

เจอหลายคน...โทรมาปรึกษา mitnet ผมก็จะพยายามบอกว่า ให้มา post ที่นี่ด้วยจะได้ เผยแพร่ให้ท่าน อื่นๆ ได้รับทราบด้วย
แต่หลายคน บอกว่า สมัครสมาชิกไม่ได้ครับ

รบกวน admin ของ webboard นี้(ไม่ทราบว่าเป็นหมอสุมิตรเองหรือเปล่า หรือคุณชัยโรจน์)
รบกวนตรวจสอบระบบสมาชิกให้หน่อยครับ
***เราพิสูจน์ได้ด้วย ผลงานของเรา***

พอเพียง และ เพียงพอ ตามรอยพ่อของแผ่นดิน
sutthipongr

โพสต์โดย raknim เมื่อ พุธ ก.พ. 23, 2011 11:52 pm

postข้อความ/กระทู้ก็ยาก หลุดบ่อย ต้องพิมพ์กันหลายครั้งครับ
น้ำใจทำให้สังคมน่าอยู่
raknim

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET