ยินดีกับสมาชิกใหม่ในครอบครัว

ยินดีกับสมาชิกใหม่ในครอบครัว

โพสต์โดย raknim เมื่อ เสาร์ เม.ย. 09, 2011 4:45 am

ขอแสดงความยินดีกับสุทธิพงษ์และน้องขัต กับสมาชิกใหม่ในครอบครัว
ให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกนะครับ
:) :) :)
น้ำใจทำให้สังคมน่าอยู่
raknim

Re: ยินดีกับสมาชิกใหม่ในครอบครัว

โพสต์โดย sutthipongr เมื่อ จันทร์ เม.ย. 11, 2011 10:02 am

ขอบคุณครับ ช่วงนี้เหนื่อยหน่อย แต่ก็สุขใจครับ
***เราพิสูจน์ได้ด้วย ผลงานของเรา***

พอเพียง และ เพียงพอ ตามรอยพ่อของแผ่นดิน
sutthipongr

Re: ยินดีกับสมาชิกใหม่ในครอบครัว

โพสต์โดย worawut เมื่อ อังคาร เม.ย. 12, 2011 9:27 am

อ้าวววว ยินดีด้วยครับผม :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
worawut

โพสต์โดย ปืนใหญ่จอมสลัด เมื่อ จันทร์ เม.ย. 18, 2011 1:27 pm

ยินดีด้วยครับคุณสุทธิพงษ์ ไม่รู้น้ำท่วมที่ ร.พ.บางแก้วหรือเปล่า ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยช่วงนี้
ตอนนี้ผมกำลังรอเน็ตใหม่ของ tot จะทดสอบ datacenter ของ สปสช.ของคุณไกศล ที่ ร.พ.เขาค้อ ถ้าได้ผลยังไงจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปืนใหญ่จอมสลัด

โพสต์โดย sutthipongr เมื่อ จันทร์ เม.ย. 18, 2011 2:45 pm

ขอบคุณครับ ที่ พัทลุง น้ำท่วมไม่หนัก เหมือน นครศรีฯ สุราษฯ หรือกระบี่ ครับ (ที่เขาค้อคงไม่ท่วมนะ :lol: :lol: )
รอจริงๆครับกับ datacenter ของพิษโลก เพราะถ้าตัวนี้ผ่าน mitnet เราก็ไปได้อีกยาวไกลครับ
ยังไง โอ๋ รายงานผลผ่าน webboard นี้ พร้อมแจ้งกับหมอสุมิตรด้วยดีครับ
***เราพิสูจน์ได้ด้วย ผลงานของเรา***

พอเพียง และ เพียงพอ ตามรอยพ่อของแผ่นดิน
sutthipongr

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET