ข้อมูล แฟ้ม PP ไม่มีข้อมูล

ข้อมูล แฟ้ม PP ไม่มีข้อมูล

โพสต์โดย pitiwan เมื่อ จันทร์ มิ.ย. 13, 2011 11:22 am

สอบถามอ่ะ ค่ะ ได้ update ตัว Mit-U วันที่ 03 jun 2011 แล้วดึงข้อมูล PP Package มาตรวจสอบ ในแฟ้ม PP ไม่มีข้อมูล เลย แต่ได้ทำการตรวจสอบใน ฐานข้อมูล Public\pp.dbf แล้ว มีข้อมูลของผู้ป่วยอยู่ แต่พอ ดึงข้อมูล ไม่มีข้อมูล อ่ะค่ะ แล้วได้ลอง เปลี่ยน ตัวmit U เป็นตัวเดิม แล้วลองดึงข้อมูลดูอีกรอบ แต่ก็ยังไม่มีข้อมูลเหมือนเดิมค่ะ ไม่ทราบว่าต้องทำการแก้ไขอย่างไรบ้างค่ะ ... ปล.วันที่ดูแลเด็ก PP และวันที่ดูแลแม่หลังคลอด MCH ลงข้อมูลครบ สามครั้งค่ะ

สอบถามอีกนิดค่ะ เพื่อความเข้าใจ ในการดึงข้อมูล กำหนดวันที่ คือ ช่วงเวลาวันที่คนไข้มารับบริการใช่ไหมค่ะ
ปิติวรรณ
pitiwan

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET