การตั้งชื่อ 18 แฟ้ม

การตั้งชื่อ 18 แฟ้ม

โพสต์โดย sutthipongr เมื่อ อังคาร มิ.ย. 14, 2011 9:39 am

ผมลองค้นๆ ดูพบว่า สปสช.ให้ใช้ แบบ พ.ศ อยู่เลยครับ ตามอ้างอิงนี้
[url]http://op.nhso.go.th/opdownload/download/file/แนวทางการตรวจสอบข้อมูล2554_Final.pdf[/url]

แต่จากการสอบถามเจ้าหน้าที่ สสจ.ที่รับผิดชอบ provis ก็บอกว่า ชื่อไฟล์ต้องเป็น คศ ครับ
ไม่อย่างนั้นจะส่งไม่ผ่าน provis ครับ (ลองค้นหาหลักการตั้งชื่อ 18 แฟ้มของ สนย.ก็ไม่พบเลย)
ก็ ตกลงก็ไม่รู้ว่าใครจำผิดกันครับ
แนบไฟล์
***เราพิสูจน์ได้ด้วย ผลงานของเรา***

พอเพียง และ เพียงพอ ตามรอยพ่อของแผ่นดิน
sutthipongr

Re: การตั้งชื่อ 18 แฟ้ม

โพสต์โดย atthapon เมื่อ ศุกร์ มิ.ย. 17, 2011 12:41 am

ลำลูกกาใช้เป็นปี พศ. ทั้ง สสจ และ สนย. ครับ
ยังผ่านฉลุย
atthapon

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET