ข้อมูลประวัติการส่งต่อ (Refer)

ข้อมูลประวัติการส่งต่อ (Refer)

โพสต์โดย dr.duck เมื่อ อังคาร ส.ค. 02, 2011 10:23 am

ตอนนี้ ใน Mitnet เรียงลำดัง ก่อนหลัง ตามวันที่ ก่อน ไป หลัง

อยากขอให้ หมอสุมิตร ช่วยเปลี่ยน เป็น เรียงตามวันที่ จาก หลัง ไป ก่อน

เพราะ ต้องใช้ในการตรวจสอบ op refer ข้ามเขต

บางราย refer เยอะ ๆ นี่หายากมากครับ

ขอบคุณครับ
dr.duck

Re: ข้อมูลประวัติการส่งต่อ (Refer)

โพสต์โดย mit เมื่อ อังคาร ส.ค. 02, 2011 10:25 pm

ทำให้ได้ แต่ตรงไหนล่ะช่วยบอกอีกครั้งนะครับ
mit

Re: ข้อมูลประวัติการส่งต่อ (Refer)

โพสต์โดย dr.duck เมื่อ พุธ ส.ค. 03, 2011 10:46 am

จากหน้าจอประวัติ (สีดำ) แล้ว กด F7 จะเห็น รายการ refer ครับ ตรงนี้ ได้ เรียง จากวันที่ เก่า ---> ใหม่

ผมคิดว่า เราน่าจะดูจาก ใหม่ ไป เก่า มากกว่า ครับ

งั้นเพิ่มอีกตัว ไม่แน่ใจว่า ที่ จังหวัดอื่นได้ใช้ไหมครับ ข้อมูล ตอน refer ที่โคราช เราจะต้องใส่ในใบ refer ว่า

อนุญาต ให้ใช้ 1 ครั้ง , 1 เดือน , 3 เดือน , 6 เดือน , 1 ปีงบฯ

เวลามาดูย้อนหลัง ก็ต้องไปหา ใบ refer มาดู ก็อ่านไม่ค่อยออกครับ
dr.duck

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET