ปี 2555 นี้ ขอ Drug interaction ครับ

ปี 2555 นี้ ขอ Drug interaction ครับ

โพสต์โดย sutthipongr เมื่อ พุธ ม.ค. 18, 2012 1:55 pm

ขอกันดื้อๆ ครับ ไม่แน่ใจว่าคุณหมอมิตรพอจะมีเวลาทำให้ไหม แต่ก็ขอก่อนแล้วกัน
ไม่แน่ใจว่าใครคิดเห็นเป็นไงบ้าง
***เราพิสูจน์ได้ด้วย ผลงานของเรา***

พอเพียง และ เพียงพอ ตามรอยพ่อของแผ่นดิน
sutthipongr

Re: ปี 2555 นี้ ขอ Drug interaction ครับ

โพสต์โดย Rachanont เมื่อ พฤหัสฯ. ม.ค. 19, 2012 7:43 pm

เห็นด้วยเช่นกันครับ เพราะถึงจะมีการคัดกรองโดยเภสัชกรก็ยังมีหลุดตาไปได้
และหลักฐานทางวิชาการก็ยืนยันว่าการป้องกันที่ตัวโปรแกรมเลยเป็นวิธีที่มีประสิทธิภาพมากที่สุดครับ
Rachanont

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET