รายงานหัตการ ใน Mit-U กับฟิลที่อยากให้คุณหมอช่วยเพิ่มเติม

รายงานหัตการ ใน Mit-U กับฟิลที่อยากให้คุณหมอช่วยเพิ่มเติม

โพสต์โดย chumkhan เมื่อ พฤหัสฯ. ธ.ค. 26, 2013 11:05 am

เรียนคุณหมอสุมิตร

เท่าที่ได้ใช้ Mit-U ตัวใหม่ พบว่ารายงานหัตการ ที่หมอเขียนเพิ่มมาใหม่มีประโยชน์มาก ช่วย Re Check เรื่องรายงาน 21F ได้เยอะเลยครับ แต่มีอยู่สิ่งนึงอยากให้คุณหมอช่วยเพิ่มเติมให้ในรายงานตัวนี้ ไม่ทราบว่าพอจะทำได้มั้ยครับ สิ่งที่อยากให้เพิ่มขึ้นมา คือฟิลของ ICD9 และ ICD10TM ซึ่งถ้าสองตัวนี้ออกมา จะช่วยให้ตรวจสอบรหัสที่ไม่มีการบันทึก ICD9 และ 10 ได้ง่ายขึ้น หรือแก้ไขรหัสที่ผิดได้ง่ายขึ้น

ขอบคุณครับ
แนบไฟล์
.jpg
รายงานหัตถการ
chumkhan

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET