ปัญหาที่ รพ.เจอตอนนี้

ปัญหาที่ รพ.เจอตอนนี้

โพสต์โดย adminpang เมื่อ ศุกร์ พ.ย. 28, 2008 4:50 pm

ปัญหาที่ รพ.จะแนะ เจอตอนนี้ คือ โปรแกรม Error เวลาห้องตรวจส่งไปห้องยาส่งได้ แต่ไม่ autoprint แก้ไขโดยการ reindex ก็ใช้ได้ พรุงนี้ก็เป็นต่อ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร ใครเคยเจอปัญหานี้ ช่วยแจ้งทางเราด้วย
ภาพประจำตัวสมาชิก
adminpang

โพสต์โดย dD เมื่อ จันทร์ ธ.ค. 08, 2008 4:03 pm

ใช้ version ไหนครับ

จะได้ทดสอบถูก

ที่ รพ. ไม่ได้ใช้ autoprint เนื่องจากเภสัช ต้องการตรวจสอบก่อนครับ
dD

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET