สวัสดีครับ ทุกท่าน

สวัสดีครับ ทุกท่าน

โพสต์โดย หมอน้อย เมื่อ ศุกร์ ธ.ค. 19, 2008 10:35 pm

สวัสดีปีใหม่ครับ ทุกท่าน

ผมหายหน้าหายตาไป ปีกว่า ๆ
แอบเข้ามาดู thaimit บ้าง แต่นาน ๆ ครั้ง

ที่ รพ.ลำปลายมาศ ยังใช้ mit-net อยู่
น้อง ๆ ที่ห้องคอมฯ คอยดูแล
ผมก็เข้ามาแก้ไขให้บ้าง เมื่ออาการหนักหนาสาหัส

ปีนี้ คงต้องเปลี่ยนไปใช้ HOSxP ตามนโยบาย ของจังหวัด
แต่ผมเอง มีโปรเจค ไว้แล้ว ที่เคยเรียนทุกท่านในนี้ไว้ เมื่อปีก่อน ๆ

ผมชวนเจ้า "ชำนิ" มาอยู่ด้วย ที่ลำปลายมาศ มาตั้งแต่ต้นปี
มาทำโปรเจคนี้แหละ

โปรเจคนี้ ผมเคยบอกหมอมิตรไว้
ไม่ได้เอาใจออกห่าง mit-net
ถ้าท่านที่เคยอ่านความตั้งใจที่ผมเขียนไว้ ก็จะเข้าใจ

ท่านใดที่สนใจโปรเจคผม
แวะที่นี่ครับ http://www.more-lamp.com
และเชิญชวนเข้าร่วมงานครับ

งานนี้ ไม่มีค่าจ้าง นะครับ
ร่วมงาน ผ่าน online ก็ได้ครับ

ผมเอง ก็พึ่งรู้ ว่า หมอมิตรอุปสมบท
ยังไงก็ ขออนุโมทนา ย้อนหลัง ละกัน

และสุดท้าย สวัสดีปีใหม่ อีกครั้งครับ
...

http://www.more-lamp.com
หมอน้อย

โพสต์โดย 11419 เมื่อ เสาร์ ธ.ค. 20, 2008 10:28 am

น่าสนใจครับ..........
...แต่ยังใช้ Mit_net อยู่....
....... สวัสดีปีใหม่ครับ.....
11419

สวัสดีครัีบ

โพสต์โดย sutthipongr เมื่อ จันทร์ ธ.ค. 22, 2008 2:18 pm

:o สวัสดีครับ ....เคย post ถามว่า หมอน้อย หายไปไหน เพราะใน board ขาดคนช่วยตอบคำถามเก่งๆ ไปอีกคนแล้ว และที่ลำปลายมาศก็ต้องมาเลิกใช้ mitnet ด้วย
:cry:
น่าเสียดายที่ตอนนี้คนเ่ก่าๆ k.surat ,พี่พิ้ง.. หมอน้อย.. ชำนิ ...U SA...และอีกหลายคน ระยะหลัง doctor DUCK ก็หายไป
mitnet ลำบากมากที่ขาดคน implement จากที่หมอมิตร คิดไว้ ซึ่งในความคิดผม mitnet เป็นโปรแกรมที่ดีมากเลยตัวนึงครับ และหมอมิตร ก็ยังพัฒนาให้ทันกับความต้องการได้อยู่ ถ้าค่อยๆเลิกใช้กันไปก็น่าเสียดายครับ
ตอนนี้ที่พัทลุง ที่เข้มแข็งอยู่ ก็ 3-4 โรง โรงอื่นๆก็แว่วมาว่า อาจจะคิดกำลังเปลี่ยน
แต่ยังไงส่วนตัวผมคงยังไม่เปลี่ยนเหมือนกันครับ

เรื่อง โปรเจค mor-lham ของหมอน้อย ผมขอสนับสนุนเต็มที่ด้วยคนครับ แต่ความรู้ด้าน php+mysql ยังอนุบาลมากเลย...
จะแวะไปดูบ่อยๆครับ
***เราพิสูจน์ได้ด้วย ผลงานของเรา***

พอเพียง และ เพียงพอ ตามรอยพ่อของแผ่นดิน
sutthipongr

โพสต์โดย dD เมื่อ ศุกร์ ธ.ค. 26, 2008 1:25 pm

ผมยังอยู่ครับ แต่ไม่สามารถ ล็อกอิน เป็น dr.duck ได้

มาได้แต่ dD
dD

โพสต์โดย adminpang เมื่อ ศุกร์ มี.ค. 13, 2009 11:15 am

รพ.ใน จ.นราธิวาส ก็คงจะเป็นที่ รพ.จะแนะที่ใช้ mit_net ถึงแม้จะได้ยินว่าจะให้ใช้ HOSXP ท้งหมด ผมจะยังคงใช้ MIT_NET ต่อไป
ภาพประจำตัวสมาชิก
adminpang

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET