แฟ้ม ovst ทำการ pack ไม่ผ่านต้องทำอย่างไรครับ

แฟ้ม ovst ทำการ pack ไม่ผ่านต้องทำอย่างไรครับ

โพสต์โดย nufc เมื่อ อังคาร ม.ค. 27, 2009 5:06 pm

nufc

...

โพสต์โดย sutthipongr เมื่อ อังคาร ม.ค. 27, 2009 6:13 pm

ลอง ตรวจและซ่อม fpt ดูก่อนครับ
ขอ้ 9>>ข้อ1>>ลองเลือกดูครับ

ว่าแต่ version ไหนครับ เพราะ version หลังๆ ไม่ค่อยเจอปัญหานี้แล้วนะครับ
***เราพิสูจน์ได้ด้วย ผลงานของเรา***

พอเพียง และ เพียงพอ ตามรอยพ่อของแผ่นดิน
sutthipongr

Re: ...

โพสต์โดย nufc เมื่อ อังคาร ม.ค. 27, 2009 9:03 pm

sutthipongr เขียน:ลอง ตรวจและซ่อม fpt ดูก่อนครับ
ขอ้ 9>>ข้อ1>>ลองเลือกดูครับ

ว่าแต่ version ไหนครับ เพราะ version หลังๆ ไม่ค่อยเจอปัญหานี้แล้วนะครับ

ในหัวข้อที่คุณ sutthipongr บอกไม่แน่ใจว่าเกิดจากสาเหตุอะไรพอผมเข้าไปแล้ว จะขึ้น กำลังปรับปรุง ตัวนี้จะเริ่มเป็นตอนที่อัพใช้ v 8.01 ครับ แต่ exe 8.0 ใช้ได้ครับ ตอนนี้ที่ รพ.ใช้ v 8.02 อยู่ครับ
nufc

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET