ส่งมูลระหว่างMIT-Net กับเครื่อง Auto Chemistry ไม่ได้ครับ

ส่งมูลระหว่างMIT-Net กับเครื่อง Auto Chemistry ไม่ได้ครับ

โพสต์โดย itnongjik เมื่อ พฤหัสฯ. มี.ค. 19, 2009 9:41 am

อัพเวอร์ mitnet 8.12 แล้ว ส่งมูลระหว่างMIT-Net กับเครื่อง Auto Chemistry (LIS) ไม่ได้ครับ เพราะไม่มีรายชื่อผู้ป่วยที่จะส่ง แต่คนไข้สั่งคีย์แลปแล้ว พอกด * รายชื่อก็ยังไม่ขึ้น และกด * อีกครั้ง ก็ฟ้อง error

โปรแกรม AUTOXL
ชุดคำสั่งบรรทัดที่ : 180
ผิดพลาด : ( 12 )'Variable 'CURREC' not found.
ฐานข้อมูล : OVST.DBF
ดัชนี : DATA

ช่วยครับด่วนมาก..

โรงพยาบาลหนองจิก ปัตตานี
itnongjik

อัพเวอร์ชั่น 19 มี.ค.52 ใช้ได้แล้วครับ

โพสต์โดย itnongjik เมื่อ จันทร์ มี.ค. 23, 2009 10:23 am

อัพเวอร์ชั่น 19 มี.ค.52 ใช้ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ
itnongjik

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET