ใช้ autoprt กับ thermal บน winxp ก็ทำงานได้ดีครับ

ใช้ autoprt กับ thermal บน winxp ก็ทำงานได้ดีครับ

โพสต์โดย sutthipongr เมื่อ ศุกร์ ก.ย. 04, 2009 2:55 pm

วันนี้ทดลอง set เครื่องพิมพ์ฉลากยา แบบ thermal ซึ่ง run ผ่าน mindy บน windows xp

ปรากฏว่าได้ผลดีครับ ระบบ autoprint ทำงานปกติดี ครับ อาจจะช้ากว่า dos หน่อยแค่นั้นเอง

วิธี set ก็เหมือน set thermal ธรรมดาครับ...แค่เปลี่ยนจาก user ทั่วๆไปมาเป็น autoprt

ตอนเลือกให้พิมพ์ ก็พิมพ์แค่ฉลากยา...
ครับ
***เราพิสูจน์ได้ด้วย ผลงานของเรา***

พอเพียง และ เพียงพอ ตามรอยพ่อของแผ่นดิน
sutthipongr

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET