เปลี่ยนไปลง winme แทน win98

โพสต์โดย thaimit เมื่อ พุธ ก.ย. 09, 2009 10:22 am

win me ได้ครับ (แต่ขอแนะนำเป็น DOS)
thaimit
Site Admin

โพสต์โดย raknim เมื่อ พุธ ก.ย. 09, 2009 9:19 pm

ที่ห้องเก็บเงินใช้ winme มาหลายเดือนแล้วครับ คู้กับ laser printer ใช้ print ทั้งใบเสร็จ(p_bill.fxp) และใบรับรองยานอกบัญชีกรณีผู้ป่วยใช้สิทธิ์เบิกได้ แก้ p_bill ให้ค่ายานอกบัญชีไปตกอยู่ในช่องเบิกไม่ได้ก่อนครับ ถ้าต้องการ p_bill แบบแยกค่ายานอกบัญชีแจ้งมาได้ครับ โปรแกรมพิมพ์ยานอกบัญชีได้รับความอนุเคราะห์จาก รพ.บางแก้ว ขอบคุณสุทธิ์พงษ์มา ณ โอกาสนี่ด้วยครับ
น้ำใจทำให้สังคมน่าอยู่
raknim

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET