อาการที่มาหายครับ

อาการที่มาหายครับ

โพสต์โดย raknim เมื่อ พฤหัสฯ. ก.ย. 17, 2009 1:07 am

อาการหายไปครับ แต่ก่อนบันทึกแค่สั้นๆไม่หายครับ พอมาบันทึกยาวๆ(CC,Present illness,family history,Past illness,ประวัติการแพ้ยา,Personal history,Family history,คำแนะนำ) อาการหายบ่อยครับ อีกอย่างเวลาพิมพ์ admission form อาการจะมาแค่นิดเดียวครับ/ขอบคุณครับ
น้ำใจทำให้สังคมน่าอยู่
raknim

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET